วันที่ 6 มิถุนายน 2567 นายศรีบุญ มังสังคำ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลขามเฒ่าพัฒนา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน และลูกจ้างในสังกัด จัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/12.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/13-789x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/14-654x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/15-750x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/16-797x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/17-775x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/18-874x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/19-1400x701.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/20-1400x679.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__16736260_0-1066x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__16736263_0-1066x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__16736267_0-1066x800.jpg)
วันที่ 6 มิถุนายน 2567 นายศรีบุญ มังสังคำ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลขามเฒ่าพัฒนา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน และลูกจ้างในสังกัด จัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี