นายศรีบุญ มังสังคำ นายก อบต.ขามเฒ่าพัฒนา พร้อมด้วย รองนายก รองปลัด หัวหน้าส่วน พนักงานเจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมโครงการ “จัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน ณรงค์คัดแยกขยะ ประจำปีงบประมาณ 2566 ” ณ บ้านปอแดง
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157648-1-1400x788.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157669-1400x788.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157670-1400x788.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157671-1400x788.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157672-1400x788.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157674-1400x788.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157676-1400x788.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157684-1400x788.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157685-1400x788.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/157691-1400x788.jpg)
นายศรีบุญ มังสังคำ นายก อบต.ขามเฒ่าพัฒนา พร้อมด้วย รองนายก รองปลัด หัวหน้าส่วน พนักงานเจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมโครงการ “จัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน ณรงค์คัดแยกขยะ ประจำปีงบประมาณ 2566 ” ณ บ้านปอแดง