วันที่ 22 ก.พ. 2566 นายศรีบุญ มังสังคำ นายก อบต.ขามเฒ่าพัฒนา พร้อมด้วย รองนายก รองปลัด หัวหน้าส่วน พนักงานเจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมโครงการ “จัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน ณรงค์คัดแยกขยะ ประจำปีงบประมาณ 2566 ” ณ น้ำใส หมู่ที่ 7 และ หมู่ที่ 16
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/01-1067x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/124072-1067x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/124074-1066x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/124075-1066x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/124076-1066x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/124077-1066x800.jpg)
![](https://khamtaopattana.go.th/wp-content/uploads/2023/02/124078-1066x800.jpg)
วันที่ 22 ก.พ. 2566 นายศรีบุญ มังสังคำ นายก อบต.ขามเฒ่าพัฒนา พร้อมด้วย รองนายก รองปลัด หัวหน้าส่วน พนักงานเจ้าหน้าที่ ร่วมกิจกรรมโครงการ “จัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน ณรงค์คัดแยกขยะ ประจำปีงบประมาณ 2566 ” ณ น้ำใส หมู่ที่ 7 และ หมู่ที่ 16